SP1812R-823K
API DelevanAPI Delevan
SP1812R-823K Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SP1812R-823K
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 82UH 262MA 2.9 OHM SMD
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SP1812R-823K
Hlutanúmer SP1812R-823K Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 82UH 262MA 2.9 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 56164 pcs Gögn
Gerð - Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki 1812 Stærð / Mál 0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm)
Skjöldur Shielded Röð SP1812R
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 1812 (4532 Metric)
Önnur nöfn SP1812R-823K TR 500
SP1812R-823KTR
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 82µH
Hæð - sæti (hámark) 0.134" (3.40mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 82µH Shielded Inductor 262mA 2.9 Ohm Max 1812 (4532 Metric) DC-mótspyrna (DCR) 2.9 Ohm Max
Núverandi einkunn 262mA Núverandi - Mettun 228mA