SPD73-334M
API DelevanAPI Delevan
SPD73-334M Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SPD73-334M
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330UH 297MA 2.62 OHM
Gagnablöð: SPD73-334M.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um SPD73-334M
Hlutanúmer SPD73-334M Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330UH 297MA 2.62 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 30855 pcs Gögn SPD73-334M.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.287" L x 0.287" W (7.30mm x 7.30mm)
Önnur nöfn SPD73-334M TR 1000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Efni - Kjarna Ferrite
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Inductance Frequency - Próf 1kHz
Inductance 330µH Hæð - sæti (hámark) 0.154" (3.90mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant - nákvæm lýsing 330µH Shielded Wirewound Inductor 297mA 2.62 Ohm Max Nonstandard
DC-mótspyrna (DCR) 2.62 Ohm Max Núverandi einkunn 297mA
Núverandi - Mettun 297mA