SPD74-683M
API DelevanAPI Delevan
SPD74-683M Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SPD74-683M
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 68UH 1.05A 380 MOHM
Gagnablöð: SPD74-683M.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SPD74-683M
Hlutanúmer SPD74-683M Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 68UH 1.05A 380 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 34413 pcs Gögn SPD74-683M.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.287" L x 0.287" W (7.30mm x 7.30mm)
Skjöldur Shielded Röð SPD74
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn SPD74-683M TR 1000
SPD74-683M-ND
SPD74-683MTR
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Efni - Kjarna Ferrite
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Inductance Frequency - Próf 1kHz
Inductance 68µH Hæð - sæti (hámark) 0.185" (4.70mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant - nákvæm lýsing 68µH Shielded Wirewound Inductor 1.05A 380 mOhm Max Nonstandard
DC-mótspyrna (DCR) 380 mOhm Max Núverandi einkunn 1.05A
Núverandi - Mettun 1.05A