SPD74R-153M
API DelevanAPI Delevan
SPD74R-153M Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SPD74R-153M
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 15UH 2.4A 81 MOHM SMD
Gagnablöð: SPD74R-153M.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SPD74R-153M
Hlutanúmer SPD74R-153M Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 15UH 2.4A 81 MOHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 48455 pcs Gögn SPD74R-153M.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.287" L x 0.287" W (7.30mm x 7.30mm)