SPD74R-472M
API DelevanAPI Delevan
SPD74R-472M Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SPD74R-472M
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 4.7UH 3.5A 38 MOHM SMD
Gagnablöð: SPD74R-472M.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um SPD74R-472M
Hlutanúmer SPD74R-472M Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 4.7UH 3.5A 38 MOHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 62771 pcs Gögn SPD74R-472M.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.287" L x 0.287" W (7.30mm x 7.30mm)
Skjöldur Shielded Röð SPD74R
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn SPD74R-472M TR 1000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 100kHz Inductance 4.7µH
Hæð - sæti (hámark) 0.185" (4.70mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 4.7µH Shielded Wirewound Inductor 3.5A 38 mOhm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 38 mOhm Max
Núverandi einkunn 3.5A Núverandi - Mettun 3.5A