SPD74R-684M
API DelevanAPI Delevan
SPD74R-684M Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SPD74R-684M
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 680UH 320MA 4.63 OHM
Gagnablöð: SPD74R-684M.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um SPD74R-684M
Hlutanúmer SPD74R-684M Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 680UH 320MA 4.63 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 59054 pcs Gögn SPD74R-684M.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.287" L x 0.287" W (7.30mm x 7.30mm)
Skjöldur Shielded Röð SPD74R
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn SPD74R-684M TR 1000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 680µH
Hæð - sæti (hámark) 0.185" (4.70mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 680µH Shielded Wirewound Inductor 320mA 4.63 Ohm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 4.63 Ohm Max
Núverandi einkunn 320mA Núverandi - Mettun 320mA