A-CCS84-Z-R
ASSMANN WSW ComponentsASSMANN WSW Components
A-CCS84-Z-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: A-CCS84-Z-R
Framleiðandi / Vörumerki: ASSMANN WSW Components
Vörulýsing CONN SOCKET PLCC 84POS TIN
Gagnablöð: A-CCS84-Z-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um A-CCS84-Z-R
Hlutanúmer A-CCS84-Z-R Framleiðandi ASSMANN WSW Components
Lýsing CONN SOCKET PLCC 84POS TIN Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3342 pcs Gögn A-CCS84-Z-R.pdf
Gerð PLCC Uppsagnarfærslulengd 0.130" (3.30mm)
Uppsögn Solder Röð -
Pitch - Post 0.050" (1.27mm) Pitch - Mating 0.050" (1.27mm)
Pökkun Tube Önnur nöfn ACCS84ZR
AE10060
Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C Fjöldi Staða eða Pins (Grid) 84 (4 x 21)
Núverandi einkunn 1A Hafðu samband við þig 30 mOhm