A22-LC-TR-R
ASSMANN WSW ComponentsASSMANN WSW Components
ASSMANN WSW Components
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: A22-LC-TR-R
Framleiðandi / Vörumerki: ASSMANN WSW Components
Vörulýsing CONN IC DIP SOCKET 22POS TIN
Gagnablöð: A22-LC-TR-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um A22-LC-TR-R
Hlutanúmer A22-LC-TR-R Framleiðandi ASSMANN WSW Components
Lýsing CONN IC DIP SOCKET 22POS TIN Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5077 pcs Gögn A22-LC-TR-R.pdf
Gerð DIP, 0.3" (7.62mm) Row Spacing Uppsagnarfærslulengd -
Uppsögn Solder Röð -
Pitch - Post 0.100" (2.54mm) Pitch - Mating 0.100" (2.54mm)
Pökkun Tube Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Fjöldi Staða eða Pins (Grid) 22 (2 x 11) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar UL94 V-0
Lögun Open Frame Núverandi einkunn 1A
Hafðu samband við þig 30 mOhm Viltu samband við efni - Post Phosphor Bronze