A28-LCG-T-R
ASSMANN WSW ComponentsASSMANN WSW Components
A28-LCG-T-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: A28-LCG-T-R
Framleiðandi / Vörumerki: ASSMANN WSW Components
Vörulýsing CONN IC DIP SOCKET 28POS GOLD
Gagnablöð: A28-LCG-T-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um A28-LCG-T-R
Hlutanúmer A28-LCG-T-R Framleiðandi ASSMANN WSW Components
Lýsing CONN IC DIP SOCKET 28POS GOLD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3918 pcs Gögn A28-LCG-T-R.pdf
Gerð DIP, 0.6" (15.24mm) Row Spacing Uppsagnarfærslulengd 0.130" (3.30mm)
Uppsögn Solder Röð -
Pitch - Post 0.100" (2.54mm) Pitch - Mating 0.100" (2.54mm)
Pökkun Tube Önnur nöfn AE10005
Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C Fjöldi Staða eða Pins (Grid) 28 (2 x 14)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni eldfimleika einkunnar UL94 V-0 Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Húsnæði Efni Polybutylene Terephthalate (PBT), Glass Filled Lögun Open Frame
Núverandi einkunn 1A Hafðu samband við þig 30 mOhm
Viltu samband við efni - Post - Snertingarefni - Mating -
Hafa samband Ljúka þykkt - Post - Hafa samband Ljúka þykkt - Pörun -
Hafa samband Ljúka - Póstur Gold Hafa samband Ljúka - Mating Gold
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
A28AH
A28AH
Framleiðendur: NKK Switches
Lýsing: SWITCH TOGGLE DPDT 0.4VA 28V
Á lager: 14882 pcs
Sækja: A28AH.pdf
RFQ
A28-LCG
A28-LCG
Framleiðendur: ASSMANN WSW Components
Lýsing: CONN IC DIP SOCKET 28POS GOLD
Á lager: 5915 pcs
Sækja:
RFQ
A28-LC-TR
A28-LC-TR
Lýsing: CONN IC DIP SOCKET 28POS TIN
Sækja:
A28AP-GB
A28AP-GB
Framleiðendur: NKK Switches
Sækja: A28AP-GB.pdf
A28AV
A28AV
Sækja: A28AV.pdf
A28AP
A28AP
Sækja: A28AP.pdf
A28HH
A28HH