A40-LCG-T-R
ASSMANN WSW ComponentsASSMANN WSW Components
A40-LCG-T-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: A40-LCG-T-R
Framleiðandi / Vörumerki: ASSMANN WSW Components
Vörulýsing CONN IC DIP SOCKET 40POS GOLD
Gagnablöð: A40-LCG-T-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um A40-LCG-T-R
Hlutanúmer A40-LCG-T-R Framleiðandi ASSMANN WSW Components
Lýsing CONN IC DIP SOCKET 40POS GOLD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6133 pcs Gögn A40-LCG-T-R.pdf
Gerð DIP, 0.6" (15.24mm) Row Spacing Uppsagnarfærslulengd 0.130" (3.30mm)
Uppsögn Solder Röð -
Pitch - Post 0.100" (2.54mm) Pitch - Mating 0.100" (2.54mm)
Pökkun Tube Önnur nöfn AE10009
Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C Fjöldi Staða eða Pins (Grid) 40 (2 x 20)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni eldfimleika einkunnar UL94 V-0 Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Húsnæði Efni Polybutylene Terephthalate (PBT), Glass Filled Lögun Open Frame
Núverandi einkunn 1A Hafðu samband við þig 30 mOhm