30LVQ10-R
Angstrohm / VishayAngstrohm / Vishay
Angstrohm / Vishay
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 30LVQ10-R
Framleiðandi / Vörumerki: Angstrohm / Vishay
Vörulýsing CAP CER 10PF 400VAC NP0 RADIAL
Gagnablöð: 30LVQ10-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 30LVQ10-R
Hlutanúmer 30LVQ10-R Framleiðandi Angstrohm / Vishay
Lýsing CAP CER 10PF 400VAC NP0 RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 209729 pcs Gögn 30LVQ10-R.pdf
Spennaverðlaun 400VAC Tolerance ±10%
Þykkt (Max) - Hitastuðull C0G, NP0
Stærð / Mál 0.331" Dia (8.40mm) Röð Cera-Mite 30LV
Einkunnir X1, Y2 Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Disc Vinnuhitastig -30°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Lead Style Straight Lead Spacing 0.252" (6.40mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.457" (11.60mm)
Lögun - Bilunargildi -
nákvæm lýsing 10pF ±10% 400VAC Ceramic Capacitor C0G, NP0 Radial, Disc Rýmd 10pF
Umsóknir Safety
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
30LVQ22-R
30LVQ22-R
Framleiðendur: Vishay BC Components
Lýsing: CAP CER 22PF 400VAC P3K RADIAL
Á lager: 248940 pcs
Sækja: 30LVQ22-R.pdf
RFQ
30LVD47JR-R
30LVD47JR-R
Framleiðendur: Angstrohm / Vishay
Lýsing: CAP CER 4700PF 400VAC Y5U RADIAL
Á lager: 182936 pcs
Sækja:
RFQ
30LVQ10RK-R
30LVQ10RK-R
Lýsing: CAP CER 10PF 400VAC NP0 RADIAL