PW170KB1503B01
Ault / SL PowerAult / SL Power
PW170KB1503B01 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PW170KB1503B01
Framleiðandi / Vörumerki: Ault / SL Power
Vörulýsing AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 15V 15W
Gagnablöð: 1.PW170KB1503B01.pdf2.PW170KB1503B01.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um PW170KB1503B01
Hlutanúmer PW170KB1503B01 Framleiðandi Ault / SL Power
Lýsing AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 15V 15W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3512 pcs Gögn 1.PW170KB1503B01.pdf2.PW170KB1503B01.pdf
Þyngd - Spenna - Output 15V
Spenna - inntak 100 ~ 240 VAC Stærð / Mál 3.27" L x 1.85" W x 1.50" H (83.0mm x 47.0mm x 38.0mm)
Röð PW170KB (10-15W) Svæðisnotkun North America
Power (Watts) 15W Polarization Positive Center
Output tengi Barrel Plug, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 9.5mm Vinnuhitastig 0°C ~ 40°C
Engin hleðsla aflgjafar 500mW (Max) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Form Wall Mount Skilvirkni Level IV
nákvæm lýsing 15V 15W AC/DC External Wall Mount Adapter Fixed Blade, Multi-Blade (Sold Separately) Input Núverandi - Output (Max) 1A
Snúruna Lengd 70.9" (1.80m) Samþykktir CE, cULus