PW174KB1503F01
Ault / SL PowerAult / SL Power
PW174KB1503F01 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PW174KB1503F01
Framleiðandi / Vörumerki: Ault / SL Power
Vörulýsing AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 60W
Gagnablöð: 1.PW174KB1503F01.pdf2.PW174KB1503F01.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um PW174KB1503F01
Hlutanúmer PW174KB1503F01 Framleiðandi Ault / SL Power
Lýsing AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 60W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3037 pcs Gögn 1.PW174KB1503F01.pdf2.PW174KB1503F01.pdf
Þyngd - Spenna - Output 15V
Spenna - inntak 100 ~ 240 VAC Stærð / Mál 4.25" L x 2.68" W x 1.57" H (108.0mm x 68.0mm x 40.0mm)
Röð PW174KB (60-65W) Svæðisnotkun International
Power (Watts) 60W Polarization Positive Center
Output tengi Barrel Plug, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 9.5mm Vinnuhitastig 0°C ~ 40°C
Engin hleðsla aflgjafar 500mW (Max) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type Cord (Sold Separately) Inntakstengi IEC 320-C14
Form Desktop (Class I) Skilvirkni Level IV
nákvæm lýsing 15V 60W AC/DC External Desktop (Class I) Adapter Cord (Sold Separately) Input Núverandi - Output (Max) 4A
Snúruna Lengd 59" (1.50m) Samþykktir CE, cULus