SCIH1040HC-R47M
BelBel
SCIH1040HC-R47M Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SCIH1040HC-R47M
Framleiðandi / Vörumerki: Bel
Vörulýsing IND SMD 0.47UH 40A 200KHZ
Gagnablöð: SCIH1040HC-R47M.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
800 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SCIH1040HC-R47M
Hlutanúmer SCIH1040HC-R47M Framleiðandi Bel
Lýsing IND SMD 0.47UH 40A 200KHZ Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 215136 pcs Gögn SCIH1040HC-R47M.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.453" L x 0.402" W (11.50mm x 10.20mm)
Skjöldur Shielded Röð SCIH1040HC
Einkunnir - Q @ Freq -
Pakki / tilfelli Nonstandard Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna - Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 200kHz Inductance 470nH
Hæð - sæti (hámark) 0.157" (4.00mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
Lögun - nákvæm lýsing 470nH Shielded Wirewound Inductor 25A 1.6 mOhm Max Nonstandard
DC-mótspyrna (DCR) 1.6 mOhm Max Núverandi einkunn 25A
Núverandi - Mettun 40A