SCIHP0718-R68M
BelBel
SCIHP0718-R68M Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SCIHP0718-R68M
Framleiðandi / Vörumerki: Bel
Vörulýsing FIXED IND 680NH 9A 13.9 MOHM SMD
Gagnablöð: SCIHP0718-R68M.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um SCIHP0718-R68M
Hlutanúmer SCIHP0718-R68M Framleiðandi Bel
Lýsing FIXED IND 680NH 9A 13.9 MOHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 302911 pcs Gögn SCIHP0718-R68M.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.287" L x 0.268" W (7.30mm x 6.80mm)
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni - Kjarna -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Inductance Frequency - Próf 200kHz
Inductance 680nH Hæð - sæti (hámark) 0.071" (1.80mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant - nákvæm lýsing 680nH Shielded Wirewound Inductor 9A 13.9 mOhm Max Nonstandard
DC-mótspyrna (DCR) 13.9 mOhm Max Núverandi einkunn 9A
Núverandi - Mettun 15A