SCIHP0730-R47M
BelBel
SCIHP0730-R47M Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SCIHP0730-R47M
Framleiðandi / Vörumerki: Bel
Vörulýsing FIXED IND 470NH 17.5A 4.2 MOHM
Gagnablöð: SCIHP0730-R47M.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SCIHP0730-R47M
Hlutanúmer SCIHP0730-R47M Framleiðandi Bel
Lýsing FIXED IND 470NH 17.5A 4.2 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 309033 pcs Gögn SCIHP0730-R47M.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.287" L x 0.268" W (7.30mm x 6.80mm)
Skjöldur Shielded Röð SCIHP0730
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni - Kjarna -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Inductance Frequency - Próf 200kHz
Inductance 470nH Hæð - sæti (hámark) 0.118" (3.00mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant - nákvæm lýsing 470nH Shielded Wirewound Inductor 17.5A 4.2 mOhm Max Nonstandard
DC-mótspyrna (DCR) 4.2 mOhm Max Núverandi einkunn 17.5A
Núverandi - Mettun 24A