MF-RHT1000-AP
Bourns, Inc.Bourns, Inc.
Bourns, Inc.
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MF-RHT1000-AP
Framleiðandi / Vörumerki: Bourns, Inc.
Vörulýsing 10.0A HIGH-TEMPERATURE PTC RESET
Gagnablöð: MF-RHT1000-AP.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MF-RHT1000-AP
Hlutanúmer MF-RHT1000-AP Framleiðandi Bourns, Inc.
Lýsing 10.0A HIGH-TEMPERATURE PTC RESET Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 154358 pcs Gögn MF-RHT1000-AP.pdf
Spenna - Hámark 16V Gerð Polymeric
Tími til ferðar 9s Þykkt (Max) -
Stærð / Mál 0.689" L x 0.118" W (17.50mm x 3.00mm) Röð Multifuse®, MF-RHT
Resistance - Post Trip (R1) (Max) 15 mOhms Resistance - Upphafleg (Ri) (Min) 6.2 mOhms
Einkunnir AEC-Q200 Pakki / tilfelli Radial, Disc
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Lead Spacing 0.402" (10.20mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 1.051" (26.70mm)
nákvæm lýsing Polymeric PTC Resettable Fuse 16V 10A Ih Through Hole Radial, Disc Núverandi - ferð (það) 18.5A
Núverandi - Hámark 100A Núverandi - Haltu (Ih) (Hámark) 10A