MF-RHT300-AP
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MF-RHT300-AP
Framleiðandi / Vörumerki: Bourns, Inc.
Vörulýsing 3.0A HIGH-TEMPERATURE PTC RESETT
Gagnablöð: MF-RHT300-AP.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
4000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MF-RHT300-AP
Hlutanúmer MF-RHT300-AP Framleiðandi Bourns, Inc.
Lýsing 3.0A HIGH-TEMPERATURE PTC RESETT Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 205038 pcs Gögn MF-RHT300-AP.pdf
Spenna - Hámark 16V Gerð Polymeric
Tími til ferðar 5s Þykkt (Max) -
Stærð / Mál 0.346" L x 0.118" W (8.80mm x 3.00mm) Röð Multifuse®, MF-RHT
Resistance - Post Trip (R1) (Max) 79 mOhms Resistance - Upphafleg (Ri) (Min) 33 mOhms
Einkunnir AEC-Q200 Pakki / tilfelli Radial, Disc
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Lead Spacing 0.201" (5.10mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.543" (13.80mm)
nákvæm lýsing Polymeric PTC Resettable Fuse 16V 3A Ih Through Hole Radial, Disc Núverandi - ferð (það) 6A
Núverandi - Hámark 100A Núverandi - Haltu (Ih) (Hámark) 3A