PM1008-R82K
Bourns, Inc.Bourns, Inc.
PM1008-R82K Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PM1008-R82K
Framleiðandi / Vörumerki: Bourns, Inc.
Vörulýsing FIXED IND 820NH 400MA 1.61 OHM
Gagnablöð: PM1008-R82K.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um PM1008-R82K
Hlutanúmer PM1008-R82K Framleiðandi Bourns, Inc.
Lýsing FIXED IND 820NH 400MA 1.61 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 4977 pcs Gögn PM1008-R82K.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki 1008 (2520 Metric) Stærð / Mál 0.098" L x 0.079" W (2.50mm x 2.00mm)
Skjöldur Unshielded Röð PM1008
Einkunnir - Q @ Freq 45 @ 100MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 1008 (2520 Metric)
Önnur nöfn M1199TR Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ceramic Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 820nH
Hæð - sæti (hámark) 0.071" (1.80mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 350MHz
nákvæm lýsing 820nH Unshielded Wirewound Inductor 400mA 1.61 Ohm 1008 (2520 Metric) DC-mótspyrna (DCR) 1.61 Ohm
Núverandi einkunn 400mA Núverandi - Mettun -