DR1030-150-R
Bussmann (Eaton)Bussmann (Eaton)
DR1030-150-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DR1030-150-R
Framleiðandi / Vörumerki: Bussmann (Eaton)
Vörulýsing FIXED IND 15UH 2.3A 68.8 MOHM
Gagnablöð: DR1030-150-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um DR1030-150-R
Hlutanúmer DR1030-150-R Framleiðandi Bussmann (Eaton)
Lýsing FIXED IND 15UH 2.3A 68.8 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 109925 pcs Gögn DR1030-150-R.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±30%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.413" L x 0.406" W (10.50mm x 10.30mm)
Skjöldur Shielded Röð DR1030
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn 513-1325-2 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 100kHz Inductance 15µH
Hæð - sæti (hámark) 0.118" (3.00mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 15µH Shielded Wirewound Inductor 2.3A 68.8 mOhm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 68.8 mOhm Max
Núverandi einkunn 2.3A Núverandi - Mettun 2.66A