DR74-331-R
Bussmann (Eaton)Bussmann (Eaton)
DR74-331-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DR74-331-R
Framleiðandi / Vörumerki: Bussmann (Eaton)
Vörulýsing FIXED IND 330UH 450MA 1.41 OHM
Gagnablöð: DR74-331-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1100 pcs
3300 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um DR74-331-R
Hlutanúmer DR74-331-R Framleiðandi Bussmann (Eaton)
Lýsing FIXED IND 330UH 450MA 1.41 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 134832 pcs Gögn DR74-331-R.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.299" L x 0.299" W (7.60mm x 7.60mm)
Skjöldur Shielded Röð DR
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn 283-4601-2
513-1392-2-ND
DR74-331
DR74-331-ND
DR74-331-R-ND
DR74331R
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 100kHz Inductance 330µH
Hæð - sæti (hámark) 0.171" (4.35mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 330µH Shielded Wirewound Inductor 450mA 1.41 Ohm Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 1.41 Ohm
Núverandi einkunn 450mA Núverandi - Mettun 540mA