FP1107R2-R30-R
Bussmann (Eaton)Bussmann (Eaton)
FP1107R2-R30-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: FP1107R2-R30-R
Framleiðandi / Vörumerki: Bussmann (Eaton)
Vörulýsing FIXED IND 300NH 42A 0.47 MOHM
Gagnablöð: FP1107R2-R30-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
640 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um FP1107R2-R30-R
Hlutanúmer FP1107R2-R30-R Framleiðandi Bussmann (Eaton)
Lýsing FIXED IND 300NH 42A 0.47 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 111741 pcs Gögn FP1107R2-R30-R.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.433" L x 0.283" W (11.00mm x 7.20mm)
Skjöldur Unshielded Röð FLAT-PAC, FP1107
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn 513-1638-2 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 100kHz Inductance 300nH
Hæð - sæti (hámark) 0.283" (7.20mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 300nH Unshielded Wirewound Inductor 42A 0.47 mOhm Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 0.47 mOhm
Núverandi einkunn 42A Núverandi - Mettun 35A