FP2-D047-R
Bussmann (Eaton)Bussmann (Eaton)
Bussmann (Eaton)
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: FP2-D047-R
Framleiðandi / Vörumerki: Bussmann (Eaton)
Vörulýsing FIXED IND 47NH 37A 0.26 MOHM SMD
Gagnablöð: FP2-D047-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1700 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um FP2-D047-R
Hlutanúmer FP2-D047-R Framleiðandi Bussmann (Eaton)
Lýsing FIXED IND 47NH 37A 0.26 MOHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 91955 pcs Gögn FP2-D047-R.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±15%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.283" L x 0.264" W (7.20mm x 6.70mm)
Skjöldur Unshielded Röð FLAT-PAC
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn FP2-D047
FP2-D047-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 1MHz Inductance 47nH
Hæð - sæti (hámark) 0.118" (3.00mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 47nH Unshielded Wirewound Inductor 37A 0.26 mOhm Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 0.26 mOhm
Núverandi einkunn 37A Núverandi - Mettun 42A
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
FP2-D120-R
FP2-D120-R
Framleiðendur: Bussmann (Eaton)
Lýsing: FIXED IND 120NH 37A 0.26 MOHM
Á lager: 114384 pcs
Sækja: FP2-D120-R.pdf
RFQ
FP2-CAN-S
FP2-CAN-S
Framleiðendur: Panasonic
Lýsing: COMMUNICATIONS MODULE
Á lager: 119 pcs
Sækja: FP2-CAN-S.pdf
RFQ
FP2-CB232
FP2-CB232
Framleiðendur: Panasonic
Lýsing: COMMUNICATIONS MODULE
Á lager: 1300 pcs
Sækja: FP2-CB232.pdf
FP2-DEV-M
FP2-DEV-M
Á lager: 54 pcs
Sækja: FP2-DEV-M.pdf
FP2-D100-R
FP2-D100-R
Lýsing: FIXED IND 100NH 37A 0.26 MOHM
Sækja: FP2-D100-R.pdf
FP2-CCU
FP2-CCU
Sækja:
FP2-D068-R
FP2-D068-R
Lýsing: FIXED IND 68NH 37A 0.26 MOHM SMD
Sækja: FP2-D068-R.pdf
FP2-DA4
FP2-DA4
Lýsing: OUTPUT MODULE 4 ANALOG
Á lager: 148 pcs
Sækja:
FP2-CB422
FP2-CB422
Á lager: 792 pcs
Sækja: FP2-CB422.pdf
FP2-CAN-M
FP2-CAN-M
Á lager: 65 pcs
Sækja: FP2-CAN-M.pdf
FP2-D082-R
FP2-D082-R
Lýsing: FIXED IND 82NH 37A 0.26 MOHM SMD
Sækja: FP2-D082-R.pdf
FP2-CB485
FP2-CB485
Á lager: 764 pcs
Sækja: FP2-CB485.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by