FP2-S047-R
Bussmann (Eaton)Bussmann (Eaton)
Bussmann (Eaton)
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: FP2-S047-R
Framleiðandi / Vörumerki: Bussmann (Eaton)
Vörulýsing FIXED IND 47NH 39A 0.24 MOHM SMD
Gagnablöð: FP2-S047-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1700 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um FP2-S047-R
Hlutanúmer FP2-S047-R Framleiðandi Bussmann (Eaton)
Lýsing FIXED IND 47NH 39A 0.24 MOHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 108808 pcs Gögn FP2-S047-R.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±15%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.283" L x 0.264" W (7.20mm x 6.70mm)
Skjöldur Unshielded Röð FLAT-PAC
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn 283-4336-2
FP2-S047
FP2-S047-ND
FP2-S047-R-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 1MHz Inductance 47nH
Hæð - sæti (hámark) 0.118" (3.00mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 47nH Unshielded Wirewound Inductor 39A 0.24 mOhm Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 0.24 mOhm
Núverandi einkunn 39A Núverandi - Mettun 42A
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
FP2-PXYP
FP2-PXYP
Framleiðendur: Panasonic
Lýsing: I/O MODULE 8 DIGITAL 16 PULSE
Á lager: 109 pcs
Sækja: FP2-PXYP.pdf
RFQ
FP2-S120-R
FP2-S120-R
Framleiðendur: Bussmann (Eaton)
Lýsing: FIXED IND 120NH 39A 0.24 MOHM