FRN-R-15ID
Bussmann (Eaton)Bussmann (Eaton)
Bussmann (Eaton)
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: FRN-R-15ID
Framleiðandi / Vörumerki: Bussmann (Eaton)
Vörulýsing FUSE CARTRIDGE 15A 250VAC/125VDC
Gagnablöð: FRN-R-15ID.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um FRN-R-15ID
Hlutanúmer FRN-R-15ID Framleiðandi Bussmann (Eaton)
Lýsing FUSE CARTRIDGE 15A 250VAC/125VDC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 7024 pcs Gögn FRN-R-15ID.pdf
Spennahlutfall - DC 125V Spenna einkunn - AC 250V
Stærð / Mál 0.560" Dia x 2.00" L (14.22mm x 50.80mm) Röð Fusetron™ FRN-R
Viðbragðstími Slow Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Cartridge, Non-Standard Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Holder Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Fuse Type Cartridge
Lögun Indicating Núverandi einkunn 15A
Flokkur RK5 Breaking Stærð @ Rated Voltage 200kA AC, 20kA DC
Samþykktir CE, CSA, UL Umsóknir Electrical, Industrial
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
FRN-R-12ID
FRN-R-12ID
Framleiðendur: Bussmann (Eaton)
Lýsing: FUSE CARTRIDGE 12A 250VAC/125VDC
Á lager: 5111 pcs
Sækja: FRN-R-12ID.pdf
RFQ
FRN-R-175
FRN-R-175
Lýsing: FUSE CRTRDGE 175A 250VAC/125VDC
Á lager: 1023 pcs
Sækja: FRN-R-175.pdf
RFQ
FRN-R-2
FRN-R-2
Lýsing: FUSE CARTRIDGE 2A 250VAC/125VDC
Sækja: FRN-R-2.pdf
FRN-R-12
FRN-R-12