FRN-R-40ID
Bussmann (Eaton)Bussmann (Eaton)
Bussmann (Eaton)
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: FRN-R-40ID
Framleiðandi / Vörumerki: Bussmann (Eaton)
Vörulýsing FUSE CARTRIDGE 40A 250VAC/125VDC
Gagnablöð: FRN-R-40ID.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
10 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um FRN-R-40ID
Hlutanúmer FRN-R-40ID Framleiðandi Bussmann (Eaton)
Lýsing FUSE CARTRIDGE 40A 250VAC/125VDC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3813 pcs Gögn FRN-R-40ID.pdf
Spennahlutfall - DC 125V Spenna einkunn - AC 250V
Stærð / Mál 0.810" Dia x 3.00" L (20.57mm x 76.20mm) Röð Fusetron™ FRN-R
Viðbragðstími Slow Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Cartridge, Non-Standard Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Holder Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Fuse Type Cartridge
Lögun Indicating Núverandi einkunn 40A
Flokkur RK5 Breaking Stærð @ Rated Voltage 200kA AC, 20kA DC
Samþykktir CE, CSA, UL Umsóknir Electrical, Industrial
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
FRN-R-40
FRN-R-40
Framleiðendur: Bussmann (Eaton)
Lýsing: FUSE CARTRIDGE 40A 250VAC/125VDC