HCM1A0503-R47-R
Bussmann (Eaton)Bussmann (Eaton)
HCM1A0503-R47-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: HCM1A0503-R47-R
Framleiðandi / Vörumerki: Bussmann (Eaton)
Vörulýsing FIXED IND 0.47UH 9.0A SMD
Gagnablöð: HCM1A0503-R47-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um HCM1A0503-R47-R
Hlutanúmer HCM1A0503-R47-R Framleiðandi Bussmann (Eaton)
Lýsing FIXED IND 0.47UH 9.0A SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 48161 pcs Gögn HCM1A0503-R47-R.pdf
Gerð - Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki SMD Stærð / Mál 0.203" L x 0.201" W (5.15mm x 5.10mm)
Skjöldur Shielded Röð HCM1A
Einkunnir AEC-Q200 Q @ Freq -
Pökkun Cut Tape (CT) Pakki / tilfelli 2-SMD, J-Lead
Önnur nöfn 283-4737-1 Vinnuhitastig -55°C ~ 155°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Powder Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 100kHz Inductance 470nH
Hæð - sæti (hámark) 0.118" (3.00mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
Lögun - nákvæm lýsing 470nH Shielded Inductor 9.2A 7.2 mOhm Max 2-SMD, J-Lead
DC-mótspyrna (DCR) 7.2 mOhm Max Núverandi einkunn 9.2A
Núverandi - Mettun 12A