MP2A-101-R
Bussmann (Eaton)Bussmann (Eaton)
Bussmann (Eaton)
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MP2A-101-R
Framleiðandi / Vörumerki: Bussmann (Eaton)
Vörulýsing FIXED IND 100UH 390MA 2.015 OHM
Gagnablöð: MP2A-101-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3900 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MP2A-101-R
Hlutanúmer MP2A-101-R Framleiðandi Bussmann (Eaton)
Lýsing FIXED IND 100UH 390MA 2.015 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 52586 pcs Gögn MP2A-101-R.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.295" L x 0.205" W (7.50mm x 5.20mm)
Skjöldur Unshielded Röð MICRO-PAC PLUS™
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn 283-4267-2
MP2A-101
MP2A-101-ND
MP2A-101-R-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Molybdenum Permalloy(MPP) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 100kHz Inductance 100µH
Hæð - sæti (hámark) 0.071" (1.80mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 100µH Unshielded Wirewound Inductor 390mA 2.015 Ohm Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 2.015 Ohm
Núverandi einkunn 390mA Núverandi - Mettun 450mA