RL0809-182-R
Bussmann (Eaton)Bussmann (Eaton)
Bussmann (Eaton)
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RL0809-182-R
Framleiðandi / Vörumerki: Bussmann (Eaton)
Vörulýsing FIXED IND 1.79MH 240MA 4.52 OHM
Gagnablöð: RL0809-182-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um RL0809-182-R
Hlutanúmer RL0809-182-R Framleiðandi Bussmann (Eaton)
Lýsing FIXED IND 1.79MH 240MA 4.52 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2958 pcs Gögn RL0809-182-R.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.311" Dia (7.90mm)
Skjöldur Unshielded Röð RL0809
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Radial
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni - Kjarna Ferrite
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Inductance Frequency - Próf 10kHz
Inductance 1.79mH Hæð - sæti (hámark) 0.354" (9.00mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant 1MHz nákvæm lýsing 1.79mH Unshielded Wirewound Inductor 240mA 4.52 Ohm Max Radial
DC-mótspyrna (DCR) 4.52 Ohm Max Núverandi einkunn 240mA
Núverandi - Mettun 182mA