UP0.4SC-331-R
Bussmann (Eaton)Bussmann (Eaton)
Bussmann (Eaton)
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: UP0.4SC-331-R
Framleiðandi / Vörumerki: Bussmann (Eaton)
Vörulýsing FIXED IND 330UH 200MA 1.4 OHM
Gagnablöð: UP0.4SC-331-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um UP0.4SC-331-R
Hlutanúmer UP0.4SC-331-R Framleiðandi Bussmann (Eaton)
Lýsing FIXED IND 330UH 200MA 1.4 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 112108 pcs Gögn UP0.4SC-331-R.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.260" L x 0.175" W (6.60mm x 4.45mm)
Skjöldur Shielded Röð UNI-PAC™ 0.4SC
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 100kHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn UP0-4SC-331-R Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna - Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 100kHz Inductance 330µH
Hæð - sæti (hámark) 0.115" (2.92mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 5MHz
nákvæm lýsing 330µH Shielded Wirewound Inductor 200mA 1.4 Ohm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 1.4 Ohm Max
Núverandi einkunn 200mA Núverandi - Mettun -