UP2SC-330-R
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: UP2SC-330-R
Framleiðandi / Vörumerki: Bussmann (Eaton)
Vörulýsing FIXED IND 33UH 1.2A 160 MOHM SMD
Gagnablöð: 1.UP2SC-330-R.pdf2.UP2SC-330-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um UP2SC-330-R
Hlutanúmer UP2SC-330-R Framleiðandi Bussmann (Eaton)
Lýsing FIXED IND 33UH 1.2A 160 MOHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4718 pcs Gögn 1.UP2SC-330-R.pdf2.UP2SC-330-R.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±15%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.500" L x 0.394" W (12.70mm x 10.00mm)
Skjöldur Shielded Röð UNI-PAC™ 2SC
Einkunnir - Q @ Freq 70 @ 100kHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn UP2SC-330
UP2SC-330-ND
Vinnuhitastig -25°C ~ 85°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna - Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 100kHz Inductance 33µH
Hæð - sæti (hámark) 0.205" (5.20mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 14MHz
nákvæm lýsing 33µH Shielded Wirewound Inductor 1.2A 160 mOhm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 160 mOhm Max
Núverandi einkunn 1.2A Núverandi - Mettun 1.83A