UP2SC-680-R
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: UP2SC-680-R
Framleiðandi / Vörumerki: Bussmann (Eaton)
Vörulýsing FIXED IND 68UH 820MA 340 MOHM
Gagnablöð: 1.UP2SC-680-R.pdf2.UP2SC-680-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um UP2SC-680-R
Hlutanúmer UP2SC-680-R Framleiðandi Bussmann (Eaton)
Lýsing FIXED IND 68UH 820MA 340 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6927 pcs Gögn 1.UP2SC-680-R.pdf2.UP2SC-680-R.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±15%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.500" L x 0.394" W (12.70mm x 10.00mm)
Skjöldur Shielded Röð UNI-PAC™ 2SC
Einkunnir - Q @ Freq 85 @ 100kHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Vinnuhitastig -25°C ~ 85°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni - Kjarna -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Inductance Frequency - Próf 100kHz
Inductance 68µH Hæð - sæti (hámark) 0.205" (5.20mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant 9MHz nákvæm lýsing 68µH Shielded Wirewound Inductor 820mA 340 mOhm Max Nonstandard
DC-mótspyrna (DCR) 340 mOhm Max Núverandi einkunn 820mA
Núverandi - Mettun 1.39A