UP2T-331-R
Bussmann (Eaton)Bussmann (Eaton)
Bussmann (Eaton)
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: UP2T-331-R
Framleiðandi / Vörumerki: Bussmann (Eaton)
Vörulýsing FIXED IND 330UH 680MA 878.3 MOHM
Gagnablöð: 1.UP2T-331-R.pdf2.UP2T-331-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um UP2T-331-R
Hlutanúmer UP2T-331-R Framleiðandi Bussmann (Eaton)
Lýsing FIXED IND 330UH 680MA 878.3 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4993 pcs Gögn 1.UP2T-331-R.pdf2.UP2T-331-R.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.433" Dia (11.00mm)
Skjöldur Unshielded Röð UNI-PAC™ 2T
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Vinnuhitastig - Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni - Kjarna -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Inductance Frequency - Próf 100kHz
Inductance 330µH Hæð - sæti (hámark) 0.390" (9.90mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant - nákvæm lýsing 330µH Unshielded Wirewound Inductor 680mA 878.3 mOhm Max Radial
DC-mótspyrna (DCR) 878.3 mOhm Max Núverandi einkunn 680mA
Núverandi - Mettun 530mA