653P22503C2T
CTS Electronic ComponentsCTS Electronic Components
653P22503C2T Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 653P22503C2T
Framleiðandi / Vörumerki: CTS Electronic Components
Vörulýsing OSC XO 225.0000MHZ LVPECL SMD
Gagnablöð: 1.653P22503C2T.pdf2.653P22503C2T.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 653P22503C2T
Hlutanúmer 653P22503C2T Framleiðandi CTS Electronic Components
Lýsing OSC XO 225.0000MHZ LVPECL SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 11580 pcs Gögn 1.653P22503C2T.pdf2.653P22503C2T.pdf
Spenna - Framboð 2.5V Gerð XO (Standard)
Stærð / Mál 0.197" L x 0.126" W (5.00mm x 3.20mm) Röð 653
Einkunnir - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 6-SMD, No Lead Output LVPECL
Vinnuhitastig -20°C ~ 70°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.055" (1.40mm) Virka Enable/Disable
Tíðni Stöðugleiki ±50ppm Tíðni 225MHz
nákvæm lýsing 225MHz XO (Standard) LVPECL Oscillator 2.5V Enable/Disable 6-SMD, No Lead Núverandi - Framboð (Hámark) 88mA