656L12503C2T
CTS Electronic ComponentsCTS Electronic Components
656L12503C2T Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 656L12503C2T
Framleiðandi / Vörumerki: CTS Electronic Components
Vörulýsing OSC XO 125.0000MHZ LVDS SMD
Gagnablöð: 1.656L12503C2T.pdf2.656L12503C2T.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 656L12503C2T
Hlutanúmer 656L12503C2T Framleiðandi CTS Electronic Components
Lýsing OSC XO 125.0000MHZ LVDS SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 40487 pcs Gögn 1.656L12503C2T.pdf2.656L12503C2T.pdf
Spenna - Framboð 2.5V Gerð XO (Standard)
Stærð / Mál 0.276" L x 0.197" W (7.00mm x 5.00mm) Röð 656L
Einkunnir - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 6-SMD, No Lead Output LVDS
Vinnuhitastig -20°C ~ 70°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.079" (2.00mm) Virka Enable/Disable
Tíðni Stöðugleiki ±50ppm Tíðni 125MHz
nákvæm lýsing 125MHz XO (Standard) LVDS Oscillator 2.5V Enable/Disable 6-SMD, No Lead Núverandi - Framboð (Hámark) 23mA (Typ)