LP080F35CDT
CTS Electronic ComponentsCTS Electronic Components
CTS Electronic Components
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LP080F35CDT
Framleiðandi / Vörumerki: CTS Electronic Components
Vörulýsing CRYSTAL 8.000000MHZ SMD
Gagnablöð: 1.LP080F35CDT.pdf2.LP080F35CDT.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LP080F35CDT
Hlutanúmer LP080F35CDT Framleiðandi CTS Electronic Components
Lýsing CRYSTAL 8.000000MHZ SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 394672 pcs Gögn 1.LP080F35CDT.pdf2.LP080F35CDT.pdf
Gerð MHz Crystal Stærð / Mál 0.437" L x 0.190" W (11.10mm x 4.83mm)
Röð ATSSMLP Einkunnir -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli HC-49/US
Önnur nöfn LP800F35CDT
LP800F35CDT-ND
Vinnuhitastig -20°C ~ 70°C
Notkunarstilling Fundamental Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Load Capacitance 18pF
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.126" (3.20mm)
Tíðniþol ±30ppm Tíðni Stöðugleiki ±50ppm
Tíðni 80MHz ESR (jafngildi röð mótspyrna) 60 Ohms
nákvæm lýsing 80MHz ±30ppm Crystal 18pF 60 Ohms HC-49/US