DAMAM26PA101
CannonCannon
Cannon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DAMAM26PA101
Framleiðandi / Vörumerki: Cannon
Vörulýsing CONN D-SUB HD PLUG 26POS PNL MNT
Gagnablöð: DAMAM26PA101.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
25 pcs
50 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um DAMAM26PA101
Hlutanúmer DAMAM26PA101 Framleiðandi Cannon
Lýsing CONN D-SUB HD PLUG 26POS PNL MNT Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 2900 pcs Gögn DAMAM26PA101.pdf
Vírmælir - Spenna einkunn -
Uppsögn Crimp Skelastærð, tengikort 2 (DA, A) High Density
Skel efni, Ljúka Steel, Yellow Chromate Plated Cadmium Röð 24308-Style, D*MAM
Pökkun Bulk Önnur nöfn IDAMAM26PA101
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C Fjöldi raða 3
Fjöldi staða 26 Uppsetningartegund Panel Mount
Innrásarvörn - Húsnæði Efni Polycyclohexylenedimethylene Terephthalate (PCT)
Flans lögun Housing/Shell (Unthreaded) Lögun -
nákvæm lýsing 26 Position D-Sub, High Density Plug, Male Pins Connector Núverandi einkunn 7.5A