DCMM-37S-R
CannonCannon
Cannon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DCMM-37S-R
Framleiðandi / Vörumerki: Cannon
Vörulýsing CONN D-SUB RCPT 37POS R/A SOLDER
Gagnablöð: DCMM-37S-R.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
25 pcs
50 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um DCMM-37S-R
Hlutanúmer DCMM-37S-R Framleiðandi Cannon
Lýsing CONN D-SUB RCPT 37POS R/A SOLDER Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 1192 pcs Gögn DCMM-37S-R.pdf
Vírmælir - Spenna einkunn -
Uppsögn Solder Skelastærð, tengikort 4 (DC, C)
Skel efni, Ljúka Steel, Yellow Chromate Plated Zinc Röð 24308-Style, D*MM
Pökkun Bulk Önnur nöfn 051525-0130
DCMM37SR
IDCMM37SR
IDCMM37SR-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C Fjöldi raða 2
Fjöldi staða 37 Uppsetningartegund Panel Mount, Through Hole, Right Angle
Innrásarvörn - Húsnæði Efni Polycyclohexylenedimethylene Terephthalate (PCT)
Flans lögun Housing/Shell (Unthreaded) Lögun -
nákvæm lýsing 37 Position D-Sub Receptacle, Female Sockets Connector Núverandi einkunn 7.5A