CPPT4-HT56T
Cardinal ComponentsCardinal Components
CPPT4-HT56T Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CPPT4-HT56T
Framleiðandi / Vörumerki: Cardinal Components
Vörulýsing OSC PROG TTL 5V 100PPM EN/DS TH
Gagnablöð: CPPT4-HT56T.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
50 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um CPPT4-HT56T
Hlutanúmer CPPT4-HT56T Framleiðandi Cardinal Components
Lýsing OSC PROG TTL 5V 100PPM EN/DS TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 32641 pcs Gögn CPPT4-HT56T.pdf
Spenna - Framboð 5V Gerð XO (Standard)
Spread Spectrum Bandwidth - Stærð / Mál 0.520" L x 0.520" W (13.20mm x 13.20mm)
Röð FIPO™ CPP Einkunnir -
Forritanleg tegund Programmed by Digi-Key (Enter your frequency in Web Order Notes) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 8-DIP, 4 Leads (Half Size, Metal Can) Output TTL
Vinnuhitastig -20°C ~ 70°C Uppsetningartegund Through Hole
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð 0.220" (5.60mm)
Virka Enable/Disable Tíðni Stöðugleiki (Samtals) -
Tíðni Stöðugleiki ±100ppm nákvæm lýsing XO (Standard) TTL 1MHz ~ 133MHz Programmable Oscillator 5V Enable/Disable 8-DIP, 4 Leads (Half Size, Metal Can)
Núverandi - Framboð (Hámark) 45mA Base resonator Crystal
Laus tíðnisvið 1MHz ~ 133MHz