ST7EB102
Copal ElectronicsCopal Electronics
Copal Electronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ST7EB102
Framleiðandi / Vörumerki: Copal Electronics
Vörulýsing TRIMMER 1K OHM 0.25W GW TOP ADJ
Gagnablöð: ST7EB102.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
50 pcs
100 pcs
250 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ST7EB102
Hlutanúmer ST7EB102 Framleiðandi Copal Electronics
Lýsing TRIMMER 1K OHM 0.25W GW TOP ADJ Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 22527 pcs Gögn ST7EB102.pdf
Tolerance ±20% Uppsagnarstíll Gull Wing
Hitastuðull ±100ppm/°C Stærð / Mál Rectangular - 0.252" x 0.240" Face x 0.134" H (6.40mm x 6.10mm x 3.40mm)
Röð ST7 Resistive Material Cermet
Resistance 1 kOhms Power (Watts) 0.25W, 1/4W
Pökkun Bulk Fjöldi snúninga 3
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
nákvæm lýsing 1 kOhms 0.25W, 1/4W Gull Wing Surface Mount Trimmer Potentiometer Cermet 3 Turn Top Adjustment Aðlögunartegund Top Adjustment