TM7ES201
Copal ElectronicsCopal Electronics
Copal Electronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TM7ES201
Framleiðandi / Vörumerki: Copal Electronics
Vörulýsing TRIMMER 200 OHM 0.5W PC PIN SIDE
Gagnablöð: TM7ES201.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
200 pcs
400 pcs
600 pcs
1000 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TM7ES201
Hlutanúmer TM7ES201 Framleiðandi Copal Electronics
Lýsing TRIMMER 200 OHM 0.5W PC PIN SIDE Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 32465 pcs Gögn TM7ES201.pdf
Tolerance ±10% Uppsagnarstíll PC Pins
Hitastuðull ±100ppm/°C Stærð / Mál Square - 0.323" L x 0.283" W x 0.331" H (8.20mm x 7.20mm x 8.40mm)
Röð TM-7 Resistive Material Cermet
Resistance 200 Ohms Power (Watts) 0.5W, 1/2W
Pökkun Bulk Önnur nöfn TM-7ES 200 OHM (201)
TM-7ES201
Fjöldi snúninga 3 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing 200 Ohms 0.5W, 1/2W PC Pins Through Hole Trimmer Potentiometer Cermet 3 Turn Side Adjustment Aðlögunartegund Side Adjustment