TM7ES504
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TM7ES504
Framleiðandi / Vörumerki: Copal Electronics
Vörulýsing TRIMMER 500KOHM 0.5W PC PIN SIDE
Gagnablöð: TM7ES504.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um TM7ES504
Hlutanúmer TM7ES504 Framleiðandi Copal Electronics
Lýsing TRIMMER 500KOHM 0.5W PC PIN SIDE Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 32247 pcs Gögn TM7ES504.pdf
Tolerance ±10% Uppsagnarstíll PC Pins
Hitastuðull ±100ppm/°C Stærð / Mál Square - 0.323" L x 0.283" W x 0.331" H (8.20mm x 7.20mm x 8.40mm)
Röð TM-7 Resistive Material Cermet
Resistance 500 kOhms Power (Watts) 0.5W, 1/2W
Pökkun Bulk Önnur nöfn TM-7ES 500K OHM (504)
TM-7ES504
Fjöldi snúninga 3 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing 500 kOhms 0.5W, 1/2W PC Pins Through Hole Trimmer Potentiometer Cermet 3 Turn Side Adjustment Aðlögunartegund Side Adjustment