TM7EX102
Copal ElectronicsCopal Electronics
Copal Electronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TM7EX102
Framleiðandi / Vörumerki: Copal Electronics
Vörulýsing TRIMMER 1K OHM 0.5W PC PIN SIDE
Gagnablöð: TM7EX102.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
200 pcs
400 pcs
600 pcs
1000 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TM7EX102
Hlutanúmer TM7EX102 Framleiðandi Copal Electronics
Lýsing TRIMMER 1K OHM 0.5W PC PIN SIDE Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 31985 pcs Gögn TM7EX102.pdf
Tolerance ±10% Uppsagnarstíll PC Pins
Hitastuðull ±100ppm/°C Stærð / Mál Square - 0.323" L x 0.283" W x 0.331" H (8.20mm x 7.20mm x 8.40mm)
Röð TM-7 Resistive Material Cermet
Resistance 1 kOhms Power (Watts) 0.5W, 1/2W
Pökkun Bulk Önnur nöfn TM-7EX 1K OHM (102)
TM-7EX102
Fjöldi snúninga 3 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing 1 kOhms 0.5W, 1/2W PC Pins Through Hole Trimmer Potentiometer Cermet 3 Turn Side Adjustment Aðlögunartegund Side Adjustment