ADA600F-48-RU
CoselCosel
ADA600F-48-RU Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ADA600F-48-RU
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing AC/DC CONVERTER 48V 336W
Gagnablöð: ADA600F-48-RU.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 273 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 273 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ADA600F-48-RU
Hlutanúmer ADA600F-48-RU Framleiðandi Cosel
Lýsing AC/DC CONVERTER 48V 336W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 273 pcs Gögn ADA600F-48-RU.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 48V
Spenna - einangrun 3kV Spenna - inntak 85 ~ 264 VAC
Gerð Enclosed Stærð / Mál 7.68" L x 5.00" W x 2.56" H (195.0mm x 127.0mm x 65.0mm)
Röð ADA Power (Watts) 336W (600W Forced Air)
Vinnuhitastig -10°C ~ 71°C (With Derating) Fjöldi útganga 1
Uppsetningartegund Chassis Mount Lágmarks hleðsla sem krafist er -
Skilvirkni 89% nákvæm lýsing Enclosed AC DC Converter 1 Output 48V 7A 85 ~ 264 VAC Input
Núverandi - Output (Max) 7A Samþykktir CE, cURus, TUV
Umsóknir ITE (Commercial)
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
ADA600F-48-T
ADA600F-48-T
Framleiðendur: Cosel
Lýsing: AC/DC CONVERTER 48V 336W
Á lager: 259 pcs
Sækja: ADA600F-48-T.pdf
RFQ
ADA600F-48-R
ADA600F-48-R
Framleiðendur: Cosel