CES24050-16-R
CoselCosel
CES24050-16-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CES24050-16-R
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing DC DC CONVERTER 5V
Gagnablöð: CES24050-16-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um CES24050-16-R
Hlutanúmer CES24050-16-R Framleiðandi Cosel
Lýsing DC DC CONVERTER 5V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1063 pcs Gögn CES24050-16-R.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 5V
Spenna - einangrun 1.5kV Spenna - Inntak (Min) 18V
Spenna - inntak (hámark) 36V Gerð Isolated Module
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 2.28" L x 0.90" W x 0.33" H (57.9mm x 22.8mm x 8.5mm)
Röð CES Power (Watts) 80W
Pakki / tilfelli 8-DIP Module Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (With Derating)
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Through Hole
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Lögun -
Skilvirkni 91% nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 1 Output 5V 16A 18V - 36V Input
Núverandi - Output (Max) 16A Umsóknir ITE (Commercial)