CES24150-4-R
CoselCosel
CES24150-4-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CES24150-4-R
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing DC DC CONVERTER 15V
Gagnablöð: CES24150-4-R.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 897 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 897 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um CES24150-4-R
Hlutanúmer CES24150-4-R Framleiðandi Cosel
Lýsing DC DC CONVERTER 15V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 897 pcs Gögn CES24150-4-R.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 15V
Spenna - einangrun 1.5kV Spenna - Inntak (Min) 20V
Spenna - inntak (hámark) 33V Gerð Isolated Module
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 2.28" L x 0.90" W x 0.33" H (57.9mm x 22.8mm x 8.5mm)
Röð CES Power (Watts) 60W
Pakki / tilfelli 8-DIP Module Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (With Derating)
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Through Hole
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Lögun -
Skilvirkni 91% nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 1 Output 15V 4A 20V - 33V Input
Núverandi - Output (Max) 4A Umsóknir ITE (Commercial)