CES48015-30-R
CoselCosel
CES48015-30-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CES48015-30-R
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing DC DC CONVERTER 1.5V
Gagnablöð: CES48015-30-R.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 891 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 891 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um CES48015-30-R
Hlutanúmer CES48015-30-R Framleiðandi Cosel
Lýsing DC DC CONVERTER 1.5V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 891 pcs Gögn CES48015-30-R.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 1.5V
Spenna - einangrun 1.5kV Spenna - Inntak (Min) 36V
Spenna - inntak (hámark) 76V Gerð Isolated Module
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 2.28" L x 0.90" W x 0.33" H (57.9mm x 22.8mm x 8.5mm)
Röð CES Power (Watts) 45W
Pakki / tilfelli 8-DIP Module Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (With Derating)
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Through Hole
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Lögun -
Skilvirkni 86% nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 1 Output 1.5V 30A 36V - 76V Input
Núverandi - Output (Max) 30A Umsóknir ITE (Commercial)
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
CES48015-30-V
CES48015-30-V
Framleiðendur: Cosel
Lýsing: DC DC CONVERTER 1.5V
Á lager: 865 pcs
Sækja: CES48015-30-V.pdf
RFQ
CES48018-30-N
CES48018-30-N
Framleiðendur: Cosel
Lýsing: DC DC CONVERTER 1.8V
Á lager: 823 pcs
Sækja: CES48018-30-N.pdf
RFQ
CES40
CES40
Framleiðendur: Bussmann (Eaton)
Lýsing: FUSE 40A 600VAC C.S.A. CANADIAN