CES48120-7P-R
CoselCosel
CES48120-7P-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CES48120-7P-R
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing DC DC CONVERTER 12V
Gagnablöð: CES48120-7P-R.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 985 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 985 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um CES48120-7P-R
Hlutanúmer CES48120-7P-R Framleiðandi Cosel
Lýsing DC DC CONVERTER 12V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 985 pcs Gögn CES48120-7P-R.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 12V
Spenna - einangrun 1.5kV Spenna - Inntak (Min) 36V
Spenna - inntak (hámark) 76V Gerð Isolated Module
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 2.28" L x 0.90" W x 0.33" H (57.9mm x 22.8mm x 8.5mm)
Röð CES Power (Watts) 84W
Pakki / tilfelli 8-DIP Module Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (With Derating)
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Through Hole
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Lögun -
Skilvirkni - nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 1 Output 12V 7A 36V - 76V Input
Núverandi - Output (Max) 7A Umsóknir ITE (Commercial)
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
CES48150-4-S
CES48150-4-S
Framleiðendur: Cosel
Lýsing: DC DC CONVERTER 15V
Á lager: 1003 pcs
Sækja: CES48150-4-S.pdf
RFQ
CES48120-7P-N
CES48120-7P-N
Framleiðendur: Cosel
Lýsing: DC DC CONVERTER 12V
Á lager: 917 pcs
Sækja: CES48120-7P-N.pdf
RFQ
CES520,L3F
CES520,L3F
Framleiðendur: Toshiba Semiconductor and Storage
Lýsing: DIODE SCHOTTKY 30V 200MA ESC