CQHS3004850-R
CoselCosel
Cosel
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CQHS3004850-R
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing DC DC CONVERTER 50V
Gagnablöð: CQHS3004850-R.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 622 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 622 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um CQHS3004850-R
Hlutanúmer CQHS3004850-R Framleiðandi Cosel
Lýsing DC DC CONVERTER 50V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 622 pcs Gögn CQHS3004850-R.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 50V
Spenna - einangrun 1.5kV Spenna - Inntak (Min) 36V
Spenna - inntak (hámark) 76V Gerð Isolated Module
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 2.28" L x 1.45" W x 0.50" H (57.9mm x 36.8mm x 12.7mm)
Röð CQHS Power (Watts) 300W
Pakki / tilfelli 8-DIP Module Vinnuhitastig -40°C ~ 100°C (With Derating)
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Through Hole
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Lögun -
Skilvirkni 94% nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 1 Output 50V 6A 36V - 76V Input
Núverandi - Output (Max) 6A Umsóknir ITE (Commercial)
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
CQHS3004832-RT
CQHS3004832-RT
Framleiðendur: Cosel
Lýsing: DC DC CONVERTER 32V
Á lager: 529 pcs
Sækja: CQHS3004832-RT.pdf
RFQ
CQHS3504850
CQHS3504850
Framleiðendur: Cosel
Lýsing: DC DC CONVERTER 50V
Á lager: 495 pcs
Sækja: CQHS3504850.pdf
RFQ
Lýsing: DC DC CONVERTER 50V
Á lager: 627 pcs
Sækja: CQHS3004850.pdf
CQHS3004850-RT
CQHS3004850-RT
Lýsing: DC DC CONVERTER 50V