LEA75F-15-RV
CoselCosel
Cosel
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LEA75F-15-RV
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing AC/DC PS (OPEN FRAME)
Gagnablöð: 1.LEA75F-15-RV.pdf2.LEA75F-15-RV.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 924 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 924 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LEA75F-15-RV
Hlutanúmer LEA75F-15-RV Framleiðandi Cosel
Lýsing AC/DC PS (OPEN FRAME) Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 924 pcs Gögn 1.LEA75F-15-RV.pdf2.LEA75F-15-RV.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 15V
Spenna - einangrun 3kV Spenna - inntak 85 ~ 264 VAC
Gerð Open Frame Stærð / Mál 8.74" L x 2.17" W x 1.14" H (222.0mm x 55.0mm x 29.0mm)
Röð LEA Power (Watts) 75W
Vinnuhitastig -20°C ~ 70°C (With Derating) Fjöldi útganga 1
Uppsetningartegund Chassis Mount Lágmarks hleðsla sem krafist er -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Lögun PFC, Remote On/Off, Universal Input
Skilvirkni 81% nákvæm lýsing Open Frame AC DC Converter 1 Output 15V 5A 85 ~ 264 VAC Input
Núverandi - Output (Max) 5A Samþykktir CE, cURus, TUV